શું તમારો જીઓ ડેટા ખતમ થઈ ગયો છે ? માત્ર 15 રૂપિયાનું રિચાર્જ કરો

શું તમારો જીઓ ડેટા ખતમ થઈ ગયો છે? Jio આપી રહ્યું છે આકર્ષક ઑફર્સ, 15 રૂપિયાનું રિચાર્જ કરો, તમને મળશે આટલો GB ડેટા

Jio ડેટા રિચાર્જ: Jio વિવિધ પ્રકારના પ્લાન ઓફર કરે છે. આવો એક રિચાર્જ પ્લાન ડેટા વાઉચરના રૂપમાં આવે છે. આમાં, તમને ફક્ત ડેટા જ મળે છે અને તમે તમારા સક્રિય પ્લાનની માન્યતા સુધી આ ડેટાનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

Jio દેશની સૌથી મોટી અને સૌથી મોટી યુઝર બેઝ ટેલિકોમ ઓપરેટર છે. કંપનીના પોર્ટફોલિયોમાં ઘણા પ્રકારના સસ્તા અને મોંઘા પ્લાન છે. જો તમે પ્રીપેડ યુઝર છો, તો તમે Jioના પ્લાન અને તેમની કેટેગરીઝથી પરિચિત હશો. કંપનીના પોર્ટફોલિયોમાં Jio ફોન અને સામાન્ય વપરાશકર્તાઓ માટે વિવિધ પ્રકારના પ્લાન છે.

15 રૂપિયાનું રિચાર્જ કરો


જો તમે પહેલાથી જ રિચાર્જ પ્લાન લીધો છે અને ડેટા ખતમ થઈ ગયો છે, તો તમે ડેટા વાઉચર ખરીદી શકો છો. ડેટા

વાઉચરમાં, તમને ફક્ત તે જ ડેટા મળશે,

આ ડેટાની વેલિડિટી તમારા એક્ટિવ પ્લાન જેટલી જ હશે. જો તમે ડેટા વાઉચર ખરીદવા માંગો છો, તો તે 15 રૂપિયાથી શરૂ થાય છે.

Jio ડેટા વાઉચર


Jio યુઝર્સને 1GB ડેટા માટે 15 રૂપિયા ખર્ચવા પડશે. આમાં યુઝર્સને એક્ટિવ પ્લાન્સ જેટલી જ વેલિડિટી મળે છે. એટલે કે, તમે તમારા સક્રિય પ્લાનની માન્યતા સુધી આ 1GB ડેટાનો ઉપયોગ કરી શકો છો. તેવી જ રીતે, કંપની 25 રૂપિયામાં 2GB ડેટા આપી રહી છે.

તે જ સમયે, યુઝર્સને 6GB ડેટા માટે 61 રૂપિયા ખર્ચવા પડશે, જ્યારે 12GB ડેટાની કિંમત 121 રૂપિયા છે. આ તમામ ડેટા વાઉચરમાં યુઝર્સને હાઇ સ્પીડ ડેટા મળશે. મર્યાદા સમાપ્ત થયા પછી, વપરાશકર્તાઓને 64Kbpsની ઝડપે ડેટા મળશે.

Leave a Comment